ทำไมโฆษณาของต่างประเทศขึ้นผ่านสตอรี่ตลอด

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือIGของเราเหมือนมีปัญหาแปลกๆมาสักพักไม่รู้ว่าเกิดจากอะไรเหมือนกันเพราะไอจีเป็นแอพที่เราใช้งานบ่อยที่สุดอยู่ๆไอจีเราก็มีAdsหรือโฆษณาต่างชาิตขึ้นมาเพราะปกติจะเป็นโฆษณาร้านเสื้อผ้าในไอจีตลอดแต่หลังมาประมาณ2อรทิตไม่มีขึ้นเลยค่ะมีแต่ที่เป็นฝรั่งต่างชาติมีทั้งลาวด้วยเราลบแอพออกหลายรอบแล้วค่ะ ตามรูปเลย และอีกอย่างที่ตั้งตำแหน่งล็อกอินไม่ตรงกับที่อยู่ปัจจุบันงงมากเป็นทั้งไอจีหลักไอจีร้านไอจีสำรองเลยค่ะ อยากรู้ว่าจะแก้ยังไงคือเราแอบรำคาญโฆษณาเราอยากอุดร้านค้าไทยแบบขึ้นมาเหมือนเดิม

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่