อยากสอบถามเปรียบเทียบเรื่อง mercedes benz service plus กับ BMW BSI อย่างละเอียด

กระทู้คำถาม

คือกำลังเลือกจะซื้อรถอยู่ครับ ไม่แน่ใจว่า MBSP แต่ละ package ต่างกันยังไง
ถ้าขับแค่ในเมืองเป็นส่วนใหญ่ นานๆทีจะขับไปเที่ยวต่างจังหวัด แนะนำแพคเก็จไหนดีครับ
และต่างกับ BMW BSI อย่างไร ค่าใช้จ่ายต่างกันอย่างไร 
ผมพยายามศึกษาอ่านเอง แต่งงมากๆ รบกวนทุกท่านอธิบายอย่างละเอียดหน่อยครับ
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่