ดูแล้วชอบค่ะ เลยเอามาแบ่งให้ดู

ส่วนตัวชอบผู้หญิงคนนี้อยู่แล้วค่ะ
จนเอามาเป็นไอดอลอ่ะค่ะ  บอกเลย

ดูคลิปนี้แล้ว.....อยากมีแฟนเป็นหมอค่ะ 😂 ชอบที่คุณเค้าเล่าถึงสามีค่ะ
ผู้ชายที่ดึงสติ  และให้ปัญญากับเค้า  

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ทัศนคติ  มุมมอง การเล่าเรื่อง
ดูแล้วเพลินดีค่ะ  

กักตัวยังไงให้ได้สติ ทั้งเรื่องงาน
การใช้ชีวิต  การรู้คุณค่าของเวลา
การมองเห็นความสำคัญของใครๆ ที่อยู่รอบข้าง  จัดลำดับความสำคัญของชีวิต....

ขอบคุณค่ะ คุณโอปอล์ ปาณิสรา
แสดงความคิดเห็น