เชื่อว่ายังไงจีนก็ต้องกลับมาได้

กระทู้สนทนา
ขอออกตัวก่อนนะคะว่าเราเป็นแฟนเมกา 
ถึง 2 แมทช์ที่ผ่านมาจีนจะแพ้ ยังมีจุดบกพร่องอีกหลายจุดที่ต้องปรับต้องแก้
แต่ถึงยังไงอิฉันก็เชื่อว่าจีนก็คือจีนค่ะ พวกนางต้องลุกขึ้นกลับมาได้
อยากเห็นจีนเข้ารอบ 8 ทีมไปด้วยกันค่ะ ถึงสุดท้าย เมกาจะต้องไปแพ้จีนรอบลึกๆก็ไม่เป็นไรค่ะ
เพราะนอกจากเมกาก็มีจีนนี่แหละค่ะที่เชียร์แล้วสนิทใจ 
ขอเป็นกำลังใจให้สาวหมวยทุกนางค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่