ถ้าแฟนเราถามคำถามเราว่า “จะถ่ายไอนั้นลงทวิตเตอร์ดีม้ะ”

กระทู้คำถาม
คือเรากับแฟนห่างกัน แล้วมาหากันไม่ได้ แต่พึ่งห่างกันแค่เดือนเดียวนะคะ แล้วเมื่อวานแฟนบอกว่า เขา***แข็ง "จะถ่ายลงทวิตดีไหม ที่เขาชอบถ่ายลง แบบไม่ให้เห็นหน้าตัวเองงี้" เราเลยตอบว่า "ตามใจ" แต่ในใจคือคิดแล้วว่า มันควรจริงๆหรอว่ะ แล้วยิ้มมาถามเราที่เป็นแฟนเขาอีกนะ อะไรงง ขอถามเพื่อนๆที่มีประสบการณ์ การถ่ายไอนั้นลงทวิตเตอร์ จุดประสงค์คืออะไรหรอคะ อันนี้เราไม่รู้จริงๆนะ คือโชว์ หรือว่าหาคนมา...ด้วย หรืออะไร ยังไง แล้วมันควรทำจริงๆหรอคะ คนที่มีแฟนแล้วอ่ะ เรานี้แบบ WTF* มากอ่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่