ไพ่the towerขึ้นเรื่องความรักค่ะ รบกวนผู้รู้ช่วยด้วย

คนที่เราชอบเป็นเพื่อนกันแต่เป็นเพื่อนห่างๆ จะได้คุยกันแค่ตอนเจอหน้าและในแชทเล็กน้อย
[code][/code]เรารู้สึกดีและเหมือนเขาก็รู้สึก(แอบเข้าข้างตัวเอง55555) ตอนนี้เขาชิงไปมีแฟนแล้วเป็นคนที่เคยคบแล้วเลิกกันมาก่อน เราก็ตัดขาดกับเขาไม่เจอไม่คุยกัน แต่เราแค่อยากรู้ว่าเขารักเราบ้างไหม เพราะมันมีบางเหตุการณ์ที่ทำให้เรารู้สึกว่าเขาเป็นห่วงเป็นใยความรู้สึกเรา ไพ่ออกthe tower เราก็ไม่แน่ใจว่าจะเกิดอะไรขึ้นเพราะแฟนก็ไม่ได้เป็นคนคุยก็ไม่ได้เป็น(5555)มันจะมีอะไรเปลี่ยนแปลงได้อีก เราเลยเปิดไพ่ต่อ ได้the emperor กับ the magician เราคาดว่าอาจจะหมายถึงเขารึป่าวเพราะเขาเป็นคนฉลาดเรียน รบกวนด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่