ทำไมผมเล่นเกม​ saoars​ ไม่ได้อะครับ

คือผมอยากรู้ว่าทำไมผมถึงเล่นไม่ได้อะครับหรือเป็นเพราะว่าผมใช้ huawei​ มันไม่มี​ Google​ play​ เลยเล่นไม่ได้ครับ​ ตอนแรกผมโหลดผ่านเว็บเวลาเข้าเกมไปมันจะให้โหลดข้อมูลเกม​จนโหลดถึงที่มันให้โหลด​ ประมาณ2gbกว่าพอโหลดเสร็จมันก็ขึ้นว่า​ added asset​ download​ erorr แล้วก็มีลายละเอียดด้านล่างแล้วก็เลข​ (-11:0)อะครับ​ ผมเลยไปโหลด​ gspace มามันทำให้ผมใช้​ play​ store​ ได้​ แต่พอเข่าไปในเกมที่โหลดผ่าน​ play​ store​ แล้วมันก็ขึ้นเหมือนเดิมแต่เปลี่ยนเลขเป็น(-5:0)ใครพอรู้ช่วยบอกหน่อยครับ​ผมลบโหลดใหม่หลายรอบแล้วผมไม่เคยเล่นเกมนี้พึ่งโหลด​ แล้วผมใช้​ huawei​ y6pครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่