เกิดมาแล้วสนใจเรื่อง พลังจิต ฯลฯ

กระทู้คำถาม
ทำไมผมเกิดมาแล้ว สนใจเรื่อง " พลังจิต พลังธรรมชาติ พลังเหนือธรรมชาติ เวทมนตร์ เทพ เทพเจ้า เทพกรีก วรยุทธ์ ลมปราณ ชี่ ผี ธรรมชาติ สิ่งลี้ลับ kinesis จักระ สิ่งนอกโลก และ ทุกสิ่งทุกอย่าง ที่เกี่ยวกับเรื่องลี้ลับ " เรื่องที่คนไม่เชื่อกันเชื่อแต่น้อยคนที่จะเชื่อ ทำไมผมเกิดมาแล้วสนใจเรื่องพวกนี้ ไม่เหมือนเด็กหรือคนๆอื่น

ทั้งๆที่คนอื่น ไม่สนใจเรื่องพวกนี้เลยด้วยซ้ำไป ถึงเชื่อก็เชื่อน้อย เชื่อแค่บางเรื่อง

หรือเป็นแค่ ความชอบส่วนตัวหรือยังไงหรอครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่