น้องสาวเพิ่งมีแฟนใหม่ไม่นาน น้องอายุ30 ในสถานการณ์แบบนี้ น้องขอไปพักกับแฟน 2-3 วัน ละค่อยกลับบ้าน เรามีสิทธิ์ห้ามไหมคะ?

น้องอายุ 30 ละค่ะ เพิ่งคบกับแฟนได้ไม่นาน ปกติบ้านเราอยู่กันครอบครัวใหญ่ มีคนสูงอายุเยอะ

น้องเพิ่งเจอแฟนล่าสุด เมื่อต้นเดือน ก.ค ก็ไม่ได้เจอกัน 3 อาทิตย์ละ

วันนี้นางขอไปพักห้องแฟน 2 วัน ละกลับ

แบบนี้เรามีสิทธิ์ห้ามไหมคะ??

คือกลัวเอา covid มาติดคนในบ้านค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่