เพื่อนติดผู้หญิงทำยังไงดีครับ?

เพื่อนผมคนนึงครับ เป็นเพื่อนที่สนิทกันมากๆครับ แต่เป็นคนที่หูเบาครับ วันนึงเพื่อนผมอีกคนนึงพาแฟนมาให้คนอื่นรู้จักแต่พอผ่านไป 2 เดือนก็เลิกกัน
จากนั้นผมก็เลิกกับแฟน ผู้หญิงสองคนนั้นก็เป็นเพื่อนสนิทกันในเดือนต่อมา จากนั้นเพื่อนคนนั้นก็ไปติดผู้หญิงสองคนนั้นครับ
ส่วนรายละเอียดที่เหลือขอไม่ลงลึกนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่