อยากยกเลิกแพคเกจเสริมที่ได้ฟรี หลังเติมเงินจ่ายรายเดือนครับ #ทรู

พอดีผมมีแพคเกจเน็ตที่เป็นรายเดือนอยู่แล้ว เป็นโปรเน็ต 1 ปี (ใช้ซิมเน็ต) พอผมจ่ายบิลรอบเดือน มันจะมีโบนัสแถมให้ ซึ่งมันบังคับให้ผมใช้เน็ตส่วนนั้น ซึ่งมันช้ามากกกก! มันทำให้ผมเล่นเกมส์ไม่ได้ ต้องใช้จนกว่ามันจะหมด ถึงกลับมาเป็นปกติ แต่ผมมีเน็ตที่เสียตังไม่ลดสปีดอยู่แล้ว ผมจะเอาเน็ตฟรีไปอีกทำไม 
*ตัวอย่างข้อความ
- จากแพ็กเกจเสริมคุณมี Data for TrueID Lite คงเหลือ 3.99 GB ใช้งานได้จนถึงวันที่ 18/08/2021

ถ้าทางทรูเห็น รบกวนยกเลิกให้ผมด้วย ทั้งโบนัสที่แถมมาในตอนนี้ (แพคเกจเสริมฟรี) และที่จะได้อีกหลังเติมเงินในอนาคต ผมมีเน็ตไม่ลดสปีด อัลลิมิตอยู่แล้ว ผมไม่อยากได้โบนัสอะไรเพิ่มครับ แบนโบนัสเบอร์ผมไปเลย (ถ้ามาตอบแล้วผมจะให้เบอร์นะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่