จะจีบผชอายุมากกว่าต้องจีบยังไงค่ะ

เราคุยกับผชเกาหลีเค้ายุไทยนะค่ะ ชอบคนไทย อายุเขาก็30+ เนาะ ก็เราอยากจีบผชอายุมากกว่าซึ่งตอนนี้เรา 24จะ25ปีหน้า ละค่ะ
อืม จะจีบยังไงดีค่ะบอก ชอบเลยดีไหมค่ะ เราเป็นคนตรงๆอะค่ะ ชอบกะบอก 555 ปกติเราไม่เคยมองผชอายุมากค่ะ 
ปกติคบเเบบวัย เดี่ยวกัน หรือ มากกว่านิดหน่อย 26-27 ไรงี้ ก็เราบอกชอบเค้าตรงๆเลยสักพักกะแป๊กคะ 5555 
เหมือนเค้ามองว่าเรารีบมั้ง คือเราชอบชัดเจนแบบว่า ก่อนคุยจะถามก่อนเลยว่า คุยกันในสถานะไหน คนคุย? หรือ อยากคบจะได้วางตัวถูกไม่คิดไปเอง 
เพราะเราชอบเคลิ้ม5555 เเต่ ปกติ เราคบคนไทนะ ที่เปลี่ยนมุมมาคบ ต่างชาติเพราะ คนไทยมีมุมมองว่าเราเเรดมั้ง55 ก็ไม่ได้รีบเเค่ถามสถานะคุย ตะได้วางตัวว่าขอบเขตเเค่นี้ ก็ เข้าประเด็นเลยละกันค่ะ จะจีบผชอายุ30+ ไงดีค่ะ 55555 วางตัวไม่เป็นคะ เรายังเเบบมีมุมเด็กๆยุ กลัวเรื่องมุมมอง ความต่างทางความคิดของผู้ใหญ่ค่ะ 
ขอบคุนทุกคอมเมนท์นะคะ ❤️🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่