แนะนำบริษัทฉีดปลวกพร้อมเจาะพื้นหน่อยค่ะ พอดีบ้านไม่มีระบบวงท่อใต้บ้านค่ะ ขอบริษัทที่ไม่ทำแบบขอไปที !!!

แนะนำบริษัทฉีดปลวกพร้อมเจาะพื้นหน่อยค่ะ พอดีโครงการไม่มีระบบวงท่อใต้บ้านค่ะ ขอบริษัทดีๆหน่อยนะคะไม่เอาแบบขอไปที พอดีตอนนี้กำลังหาบริษัทมาฉีดกันปลวกให้บ้านหลังแรกในชีวิตค่ะ ยังไงแนะนำหน่อยนะคะทั้งข้อดี-ไม่ดีตรงไหนเอามาแชร์และเเนะนำเราหน่อยค่ะ บ้านอยู่แถวปทุมสายในติดถนน345ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่