9 โมงครึ่ง - เที่ยงครึ่ง - บ่ายสอง - 1 ทุ่มครึ่ง เวลาแข่งขันของน้องเทนนิส ครับ

น้องเทนนิสน่าจะเป็นตัวเต็งเหรียญทองที่สุดแล้วของทัพนักกีฬาไทยทุกชนิดกีฬาที่เข้าร่วมแข่งขันครั้งนี้

เวลาแข่งตามนั้นเลยครับ  หากทะลุสู่รอบชิงได้ 

ชิงเหรียญทองตอน 1 ทุ่มครึ่ง เวลาดีมาก ๆ ครับ

ติดตามทางโทรทัศน์ช่อง
  NBT2HD  THAIPBS HD  PPTV HD   JKN18   True4U   GMM25  

ทั้ง 6 ช่องนี้ ดูระบบภาคพื้นดินได้ แต่ทางออนไลน์ ทางเว็บ / แอป บล็อกสัญญาณนะครับ
กรณีดาวเทียมน่าจะดูได้นะครับ

ส่วน AISPLAY  เราดูทางแอปได้เลยใช่ไหม ไม่มีบล็อกสัญญาณ  ผู้รู้มาตอบหน่อยนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่