แอบเป็นห่วง เซซาร์โคชฟุตซอลชาวสเปน นิดหน่อยครับ

มีลางสังหรณ์ที่บอกไม่ถูกว่า  หน้าที่  ให้คำปรึกษา  สนับสนุนโคชหมี  หัวหน้าโคชทีมชาติไทย  จะไม่ราบรื่น

ผมมองว่าโคชหมี อาจจะมีแนวทางเป็นของตัวเอง   และอาจจะฟังโคชดม   ผู้ช่วยอีกคนที่เป็นชาวไทยมากกว่า
กลัวว่าโคชเซซ่า  โคชหมีจะฟังน้อยกว่า   บทบาทจะน้อยกว่า

คือไม่มีเหตุอะไรนะครับ  ผมใช้ความรู้สึกเฉยๆ   รู้สึกแบบนั้นจริงๆครับ  คิดว่าโคชหมีคงรับฟังโคชเซซ่าน้อยมาก  (ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ)

พวกท่านคิดว่าไงบ้างครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่