เพื่อนไปเป็นเพื่อนกับคนที่เราด่ามันให้เพื่อน

สวัสดีค่ะ คือเรามีเพื่อนคนนึง นามสมมติว่า เอ ละกัน แล้วก็อีกคน บี คือ เอมีคนคุยคนนึงนะคะ แล้วทีนี้ก็มีปัญหากันนิดหน่อย เอก็ให้ด่าได้เลย แต่ตอนด่าเอไม่ด่าเลย มีแต่เรากับบี ที่ด่าให้เอ ทีนี้คนคุยเอก็บอกว่า ขอโทษอยากคุยต่อ (เรากับบีไม่ได้ด่าแล้ว) เอก็บอกพวกเราว่า ไม่อยากคุย (เรา เอ บี โทรกัน) เรา กับ บี เลยบอกคนคุยเอไป มันก็เข้าใจ แต่มาวันนี้ เอดันไปเป็นเพื่อนกับมันเหมือนเดิม เรา กับ บี เป็นหมาไหมคะ คือเรา บี ด่า คนคุยเอน่ะค่ะ แต่บีก็ไปเป็นเพื่อนกับมันอีก บอกให้อันเฟรนด์ ก็บอกไม่เป็นไรไม่อยากทำ เค้าไม่ใช่คนแบบนั้น งี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่