แปลกไหมค่ะ ชอบดูหนัง18+

กระทู้คำถาม
เคยมีแฟนนะคะ ตอนยุกับแฟนไม่เคยดูอะไรแบบนี้เลยค่ะ แต่พอโสด (โสดมาเกือบ 3 ปีแล้วค่ะ) เวลามีอารมณ์อย่างนั้น ก็จะดูบ้าง แรกๆก็ไม่คิดอะไร คิดว่าดูเพื่อสร้างอารมณ์ จะได้เสร็จเร็วๆ แฮร่ๆ 😅 แต่มาพักหลังๆนี่ ดูถี่มากๆค่ะ แทบจะทุกวันเลยก็ว่าได้ กลับจากทำงาน ถึงห้องปุ๊บ มีอารมณ์แบบอยากดูขึ้นมาเฉยๆ 😔 ดูบางทีก็ไม่ได้ช่วยตัวเองนะคะ ไม่ได้มีอารมณ์อยากทำ แต่ก็ขอให้ได้ดู คล้ายๆเสพติดรึป่าวค่ะ เค้าเหมือนจะโรคจิตมั๊ยค่ะแบบนี้ 🥺😢

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่