Away Covid19 ไม่แสดงตำแหน่งอะไรเลย เป็นแผนที่โล่งๆ

เราแอดไลน์แล้วก็กดดูค่ะ หลังจาดนั้นเราก็เปิดตำแหน่งแล้วเรียบร้อย จากนั้นเราก็เข้ามาดู ตัวเวปขึ้นตำแหน่งเราค่ะถูกต้อง แต่ไม่แสดงอะไรเลย พยามซูมพยามย่อ ไม่เห็นอะไรซักอย่าง  พอทักสอบถามก็บอกว่าหมดเวลาทำการแล้วให้ทักทิ้งไว้ คืออยากทราบว่าAway covid-19. แอปแกงรึปล่าว  คือเราดูไม่ได้เลย  มีใครดูไม่ได้เหมือนเราบ้าง แล้วต้องทำยังไง  มีแอปอะไรที่สามารถดูพิกัดผู้ติดเชื้อได้บ้างไหมคะ 🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่