ต้นทุนแหล่งกำเนิด กรมการค้าต่างประเทศ

สวัสดีครับ สอบถามผู้รู้ ในเรื่องการจัดทำต้นทุนแหล่งกำเนิด กรมการค้าต่างประเทศ เพื่อส่งออก อยากรู้ว่าบริษัท ผลิตสกรู สั่งซื้อเหล็กเส้นจากผู้ผลิตในประเทศไทย (ไทยไม่สามารถผลิตเหล็กได้จึงนำเข้ามาจากจีน เพื่อผลิตเหล็กเส้นขายต่อ) ต้นทุนแหล่งกำเนิดจะเกิดขึ้นจากที่ไหน ครับ จะเกินขึ้นกี่ % ครับ เป็นต้นทุนแหล่งกำเนิดที่ไทย 100% ได้ไหม ครับ แต่ในข้อกำหนดของต้นทุนแหล่งกำเนิดจะต้องมีต้นทุนการผลิตในประเทศมากกว่าร้อยละ 35 ขอ
งราคา F.O.B. Price. ครับ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบผมหน่อยนะครับผมต้องใช้ทำงาน

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่