ใครมีช่องทาง FlashExpress ที่ติดต่อได้บ้าง

คือตอนนี้เราพยายามติดต่อทุกช่องทาง ไม่มีการตอบเลย โทรเป็นสิบสายก็ไม่รับ
เราสั่งโน๊ตบุ๊คค่ะ เราต้องใช้ทำงานซึ่งเราสั่งของเราก็กะเวลาไว้แล้วต้องใช้เมื่อไหร่มาส่งเมื่อไหร่
แต่นี่มันเลยกำหนดส่งของแล้ว พอเข้าไปเช็ตก็ค้างตรงที่ ข้อมูลพัสดุมีการเปลี่ยนแปลง
เราร้อนใจมากเลยค่ะของก็แพงเป็นห่วงของด้วย ใครพอทราบช่องทางที่ติดต่อได้บอกทีนะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่