ตามหา มังงะ อ่านครับ

กระทู้คำถาม
คือต้องขอ รบกวนทุกคนที่เข้ามาอ่านกันด้วยนะครับ คือเรื่องมันมีอยู่ว่า ผมกำลังตามหา มังงะเรื่องนึงครับ เป็นเรื่องที่ผมเคยอ่านเมื่อสมัยเมื่อตอนเด็กๆ เป็นหนังสือการ์ตูน จำได้คร่าวๆว่า พระเอก สามารถเปลี่ยนหน้าเป็นสัตว์ อสูรได้ ร้อยหน้า เช่น เปลี่ยนหน้าเป็นปีศาจแมว  แล้วได้ต่อสู้กับ คนที่ใช้เคียว แล้วก็ผู้หญิงที่ สู้กับใครสักคน ใช้ภาพลวงตา โดยตัวเองโดนแทงตาย แล้วกลับกลายเป็นว่า เป็นตะขาบ แล้วใช้ร่างตะขาบตัวใหญ่ สู้จนชนะ  ถ้าใครรู้ รบกวน บอกผมด้วยนะครับ ตามหาเรื่องนี้มาตั้งแต่ ม.3 จนตอนนี้ ผมจบ ป.ตรี แล้วครับ 😂
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่