ไครรู้จักมังฮวาเรื่องนี้มั้ยค่ะไครช่วยบอกชื่อเรื่องที

กระทู้คำถาม
ไครรู้จักหรือเคยอ่านเรื่องนี้ช่วยบอกชื่อเรื่องที่นะคะจำได้ว่าเคยเห็นผ่านๆเเต่ลืมไปเเล้วอ่ะค่ะ555
เรื่องประมาณว่า พระเอกไปเป็นผู้กล้าในต่างโลกหลังทำภารกิจต่างๆในโลกนู้นเสร็จก็ได้กลับมาที่โลกเดิมเเต่โลกเดิมก็ล่มสลายไปเเล้ว ประมาณว่าพระเอกโกรธเเค้นอะไรสักอย่างนี่เเหละ เเล้วจู่ๆพลังผู้กล้าของน้องก็ตื่นขึ้นในโลกนี้น่ะค่ะ เนื้อเรื่องที่เข้าใจก็ประมาณนี้น่ะค่ะไครรู้บอกที่นะคะขอร้องหล่ะ พลีชชช 🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่