สมัครรับเงินเยียวยา5000ประกันสังคมมาตรา40อาชีพอิสระ

คำถามคือพึ่งจ่ายเงินไปงวดแรกค่ะ วันที่22/7/64 เป็น70บาทต่อเดือน ทีนี้ก็เข้าไปดูในข้อมูลหน้าเวป สถานะยังไม่อัปเดท !!!!! อยากทราบว่าเวปจะอัพเดทเมื่อไหร่???????? หรือว่าต้องทำอะไรเพิ่มเติมอีก????? แล้ว ได้5,000จริงรึป่าว หรือยังไม่รู้ว่าวันไหนเราอยู่ในจังหวัดที่เป็น13จังหวัดที่ประกาศ และทำอาชีพอิสระ เดือนร้อนมาก เหมือนรอความตายจริงๆค่ะ ใครทราบคำตอบขอข้อมูลทีค่ะ เพราะเครียดจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่