รบกวนดูดวงให้หน่อยค่ะ ตกงานมาเป็นปีแล้ว

สวัสดีค่ะ

ตอนนี้ว่างงานมา 1 ปีกว่าๆแล้ว สมัครงานไปก็เยอะ
ทั้งเอกชน ทั้ง พนง ราชการที่เปิดรับอยู่
ยิ่งงาน พนง ราชการ ประกาศผลออกมามีเด็กเส้นไปอีก ท้อมากเลยค่ะ
แถมสนามใหญ่ๆก็มีแนวโน้มที่จะเลื่อนออกไปเรื่อยๆ รู้สึกเหนื่อย เครียดมากเลยค่ะ

รบกวนท่านๆเมตตาดูชะตาชีวิตให้หน่อยเถอะค่ะ ว่าจะได้เริ่มงานเมื่อไร หรือแนะนำหนทางให้หนูก็ได้ค่ะ
มันพยายามแล้วจริงๆค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่