ทำไมข้อมูล​ในไดร์ฟ​ C ยังเยอะ​อยู่​ทั้งๆที่ลบข้อมูล​ไปเยอะ​แล้ว

คือผมเคลียร์​เครื่องอะ ไดร์ฟ​D ไดร์ฟ E ว่างหมดละ ขาดไดร์ฟ​C ซึ่ง​ก็เคลียร์​ข้อมูลหมดละ แต่พื้นที่​มันยังเยอะครับ 133 free of 234​ คือไม่รู้มันหนักอะไร ในคอมไม่มีโปรแกรม​ไรเลย มีแต่โปรแกรม​อะไร​ไม่รู้​เคยโหลดมามั่วซั่ว แต่มันไม่ได้อยู่​ในโปรแกรมหน้าเดสก์ท็อป​ แล้วก็พวกอัลบั้ม​เหมือน​เป็นพวกแคชรึเปล่า​ ผมก็ไม่กล้า​ลบไรเลย เคยลบแล้ว​ Windows​ พังไปครั้งนึง ทำยังไง​ดีครับ​ หรือ​ลงวินโดวส์​ใหม่ อันนี้ลงเองไม่ได้ใช่ไหมครับ ต้องให้ร้านลง แต่อยากเก็บฟอนต์​กับประวัติใน Google​ Chrome​ ไว้ แล้วแบ็คอัพยังไง​หรอครับ​
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่