อยากย้ายค่ายเน็ตบ้านทรูไปเป็นค่ายอื่น

สืบเนื่องจากเศรษฐกิจไม่ค่อยดี โควิด-19ระบาด ทำให้ไม่ค่อยมีรายได้เลยค่ะทำให้ค้างชำระค่าบริการเน็ตบ้านทบยอดมาหลายเดือนเลยสู้ราคาไม่ไหวค่ะ ทุกวันนี้โดนตัดไปแล้ว อาศัยเติมเป็นรายวันเอาเมื่อจำเป็นต้องใช้เน็ตรู้สึกเปลืองมากเลยค่ะ มีญาติแนะนำค่ายหนึ่งมาราคาถูกกว่าแถมความแรงยังมากกว่าเลยอยากรู้ว่าสมมตินะคะย้ำนะคะว่าสมมติถ้าเรามีเงินไปชำระยอดที่ค้างทั้งหมดแล้วย้ายค่ายได้เลยไหมคะ เป็นไปได้ไหมคะที่จะไม่ต้องไปติดต่อที่ศูนย์เองมีช่องทางอื่นไหมคะ

แสดงความคิดเห็น