พื้นหลังโทรไลน์ เป็นสีเทา (ไม่ได้เป็นรูปโปรไฟล์) ใครเป็นบ้างคะ🥺

กระทู้คำถาม
คือเราใช้ iphon12 แล้วเวลาเราโทรปกติของคนอื่นมันจะเป็นรูปโปรไฟล์ข้างหลัง แต่ของเราเป็นสีเทาอะค่ะ มีใครเป็นบ้างมั้ยถ้าแก้ได้บอกเราที🥺
เราสอบถามทางไลน์ไปแล้วโดยตรงโดยที่ให้เขียนระเอียดและใส่รูปภาพ ทางไลน์ตอบมาว่ายังไม่ทราบวิธีแก้ไข เราแค่อยากรู้ว่ามีใครเป็นแบบเราบ้างมั้ย เครื่องเราไม่ได้เอ๋อใช่มั้ย😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่