ผลงานอาจาร์ย Suu Minazuki ที่มีLCในไทยมีเรื่องอะไรมั่งครับ

ตอนนี้ผมกำลังเก็บผลงานของอาจาร์ยชู มินาซุกิเคยอ่านเรื่องJudasสมัยที่ขายแรกๆ(ปี 51-52)แล้วชอบลายเส้นมากๆ แต่เริ่มตามเก็บผลงานจริงๆคือเรื่องSora no Otoshimono(อลวนสุดป่วนนางฟ้าตัวยุ่ง)
**ตอนนี้เก็บได้
1.อลวนสุดป่วนนางฟ้าตัวยุ่ง ของบงกช
2.ผู้กอบกู้ที่รัก ของสยาม
3.Judas ของสยาม
4.พลันเดอเรอร์ ของฟีนิกซ์(เล่ม4ออกมาได้ 1 ปีกว่าแล้วนะเมื่อไรเล่ม 5 จะมา!!!)
**ตอนนี้กำลังตามหา
นางฟ้าจอมเวทที่รัก คอสมอส ของลักพิมพ์(อยากเขียนรักเป็นลัก)
ส่วนเรื่อง 
Seven Ocean
Gou-dere Sora Nagihara
He-nshin!! - Sonata Birdie Rush
Dokunie Cooking
มีเรื่องไหนจะ LC ในไทยไหมครับ?  ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่