ไทยเป็นพันธมิตรเก่าแก่ของอเมริกา แล้วทำไมไม่ฟรีวีซ่าให้คนไทยคะ?

ไทยเป็นพันธมิตรเก่าแก่ของอเมริกา แล้วทำไมไม่ฟรีวีซ่าให้คนไทยคะ?
ขอยาก ขอเย็นเหลือเกิน
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
@@@ไทยเป็นพันธมิตรเก่าแก่ของอเมริกา@@@

อันนี้น่าจะเป็นไทยเราคิดไปเองครับ เพราะเราไม่เคยเป็นจริง  
มีแต่เคยเป็นลูกน้องนะครับ  ตอนนี้ก็พยายามยืนตรงกลางอยู่

@@@แล้วทำไมไม่ฟรีวีซ่าให้คนไทยคะ?
ขอยาก ขอเย็นเหลือเกิน@@@

ป้องกันการ  โดดวีซ่า ลักลอบทำงานในอเมริกาครับ  
คนไทยโดดวีซ่า  จำนวนไม่น้อยเลยครับ

เลยมีผลกระทบกับคนที่อยากไปเที่ยวจริงๆ  แบบนี้แหละครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่