วันที่​โฟลเดอร์​ย้อนอดีตเป็นปี 2552 ถ้าจะแบ็คอัพลง external harddisk จะมีปัญหา​ไหมครับ

คือคอมผม เวลา​ที่ปิดไปนานๆ เครื่อง​จะย้อนวันที่ไปปี2552 แล้ว​วันนั้นโอนข้อมูล​ลงคอมแต่ลืมแก้วันที่เป็​นวันที่ปัจจุบัน​ คือนอกโฟลเดอร์​เป็นปี2552 แต่โฟลเดอร์​ในโฟลเดอร์​เป็น​ปีปัจจุบัน​ คราวนี้​ถ้าจะแบ็คอัพข้อมูล​อัลบั้ม​น้นจะมีปีญหาอะไรไหมครับ หรือผมควรลากข้างในโฟลเดอร์​ไปเลย เพราะมันเป็​นโฟลเดอร์​ปัจจุบัน​ ควรทำยังไง​ดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่