กู้เงินในไลน์BK เหมือนจะง่าย!?!

กระทู้คำถาม
เกณท์ตัดสินของผุ้กุ้อยุ่ตรงไหนค่ะ?? ลงสมัคร กรอกข้อมุล โสดค่ะโสด ไม่เรียกสตรีทเม้นท์ย้อนหลัง ไม่เคยกุ้เงินจากสถาบันอื่นๆ อาชีพอิสระรายได้ขั้นต่ำ25000 สมัครปุ้บตอบปั้บไม่ถึง10นาที(บริการเยี่ยมของไลน์ค่ะ👍) #ไม่ผ่าน!! คุนสมบัติผุ้สมัคร: อาชีพอิสระก้อกุ้ได้👍 รายได้ขั้นต่ำ5000 กุ้ได้เท่านี้ จ่ายเดือนละเท่านี้ ระยะเวลาเท่านี้บลาาาาา~ ฟังคำตอบจากพนักงานเปนการประเมินจากรายรับ อาจไม่พอกับค่าใช้จ่ายและการชำระหนี้!!  ไลน์รุ้อ่ะวันๆเราใช้จ่ายอะไรบ้าง?? 🤗รุ้ดีหรือแค่คิดคร่าวๆค่ะ?!?!.. ยังไม่พอ..ถ้าต้องการสมัครกุ้อีกครั้งรอหลัง30วัน!!! เฮ้ย!!..เกินไปปะ ไม่ให้โอกาสแล้วยังปิดกั้นกันอีก!!!!...แล้วดิแทคปล่อยให้ปชชกุ้เงินได้ผ่านไลน์BKอีก!!! ดีแทคบอกกุ้ง่ายไม่ยุ่งยาก!! ก้อเออดิง่าย~มักง่าย คนอย่างเรานี่แหละที่มักง่าย..สถานการณ์แบบนี้ วิกฤิตขนาดนี้ ยังต้องหากุ้เงิน ไม่ใช่เงินฟรีๆ พยายามประคับประคองชีวิตต่อลมหายใจให้ตัวเองมาจะ2ปีตั้งแต่โควิดแรกๆ...ให้หนุไปโดดตึกฆ่าตัวตายน่าจะง่ายกว่าการขอกุ้เงินนะค่ะ!!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่