อยากทำงานต่างประเทศ

ด้วยความเคารพ ครับ 

ตัวผมในวัย 26ปี มีเพียงวุฒิ. ม.6 เกรดเฉลี่ย 2.01 เรียกได้ว่าไม่ได้ความเอามาก ตอนนี้เกิดอยากทำงานต่างประเทศผมจึงอยากถามทุกท่านที่มีประสบการณ์หรือคำแนะนำว่า 

1มีประเทศไหนบ้างที่ คนวุฒิม.6อย่างผมสามารถทำงานได้อย่างถูกกฏหมาย

2.หรือถ้าไม่ได้จริงๆ มีอาชีพไหนบ้างทีพอจะทำให้ผมได้ไปถึงจุดทำงานต่างประเทศด้วยตัวเองในวัย26ปี ขอความกรุณาด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น