ตอนนี้เดินทางได้อยู่ไหมคะ ช่วยแนะที่พักโซนชะอำ หัวหิน สำหรับ Work from Hotel/Long Stay

ตอนนี้ Work from home มา 2 เดือนแล้ว และเดือนหน้าก็น่าจะต้อง Work from home ต่อแน่นอน อยากเปลี่ยนบรรยากาศการทำงานนิดนึงค่ะ สนใจแถวโซนทะเลชะอำ หัวหิน  วันนี้เริ่มยกระดับมาตรการควบคุมสูงสุดแล้ว อยากทราบว่าเรายังสามารถเดินทางได้อยู่ไหมคะ มีจุดตรวจอยู่หรือเปล่าคะ หรือถ้าท่านไหนเคยไป work from hotel มาแล้วดีไม่ดียังไง แนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่