ซันซะรุ...Sansaru's update >>กราฟ SET...ล่าสุด(20/7/64)

16.47
20/7/64
สวัสดีครับ เพื่อสมาชิกและเหล่าFC ทุกท่าน
    เมื่อวานเย็นผมได้updateกราฟSET 3 เฟรม ตามแบบของผมให้ได้พิจารณากัน
วันนี้ก็ขอตามมาอีก เพื่อให้แต่ละท่านพิจารณากันครับ
เช่นเคยครับ ไม่มีการอธิบายชี้นำใด ๆ ขึ้นอยู่กับความเชื่อและความสามารถของแต่ละท่านครับ
ปล.ลองย้อนไปดูกราฟเมื่อวานดูนะครับ วันนี้ดูแย่กว่า แต่ก็มีลุ้นreturen (ปล.นี้มาเพิ่มแก้ไขตอน17.04 น.)

ด้วยความปรารถนาดี
ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ
Sansaru   ซันซะรุ  The three wise monkeys
16.52 น   20/7/64
หมายเหตุและคำเตือน  กราฟผมไม่ได้ใช้ค่ามาตรฐานทั่วไปและความเห็นที่ได้แสดงทั้งหมดนี้ ไม่มีเจตนาเพื่อการนำเสนอหรือเชิญชวนหรือชี้นำทั้งด้านบวกหรือลบ เพราะผมเองก็เป็นเพียงเม่ารายย่อย ไม่ได้เก่งกว่าท่านสมาชิกท่านอื่นแต่อย่างใด นี่เป็นเพียงแนวทางของผม เทคนิคการใช้indicatorก็เฉพาะตัว ดังนั้นการอ่านเทคนิค ณ เวลาใดเวลาหนึ่งอาจไม่ตรงกับท่านผู้รู้ท่านอื่น ขอได้โปรดให้ความเคารพในการใช้เทคนิคของผมด้วย ผมไม่ขอรับผิดชอบต่อความเสียหายใดๆอันจะเกิดจากการนำความเห็นของผมไปใช้ในการลงทุนไม่ว่าทางตรงหรือทางอ้อม ดังนั้นผู้อ่านต้องตัดสินใจด้วยวิจารณญาณของผู้อ่านเอง และรับผิดชอบผลที่จะเกิดขึ้นเองเป็นสำคัญ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น