ทุกคนครับ คือตอนนี้เเมวบ้านผมตัวนึงเป็นนิ่ว ซึ้งมันเคยเป็นมาเเล้ว เเล้วนี้ก็เป็นอีกครั้ง

ซึ่งค่ารักษาครั้งที่เเล้วหมดไป3,000กว่าบาท เเล้วนี้น้องก็มาเป็นอีกครับ ซึ่งบวกกับตอนนี้ทางบ้านผมไม่มีเงินจะไปรักษาน้องที่โรงพยาบาลสัตว์เเล้ว มีเงินเเค่1,000 ซึ่งต้องเก็บไว้กินในครอบครัวจนถึงสิ้นเดือน มันพอจะมีวิธีทำให้น้องหายเป็นนิ่วได้ไหมครับ โดนที่ไม่ต้องเสียเงิน หรือจะมีผู้จะใจดีช่วยน้องได้ก็จะดีมากครับ สงสารน้องมากๆ เดินช้าๆ ค่อยๆลงนอนกับพื้น อาหารไม่กินน้ำไม่กิน ดูน้องทรมาณมากครับ อยู่นครปฐมน่ะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่