เกมfire like the song ปิดให้บริการแล้ว?

อยากสอบถามผู้ที่ติดตามหรือรู้ข่าวสารเกี่ยวกับ
เกม fire like the songหน่อยครับว่าปัจจุบันทางเกม
ยังเปิดให้บริการอยู่หรือเปล่าหรือปิดไปแล้วจริงๆ
คือผมลองโหลดตัวเกมfire like the songมาแล้ว
แต่ไม่สามรถเข้าเล่นได้ บางคนก็บอกเกมปิดไปแล้วเอ้ย ใครพอรู้ข้อมูลช่วยบอกหน่อยนะครับขอบคุณสำหรับข้อมูลล่วงหน้า><
ปล.ถ้าเกมมันปิดไปแล้วจริงๆคงเสียดายมากๆแน่เลย
เพราะส่วนตัวชอบเกมนี้มากๆ😢
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่