แก๊งค์มือใหม่-มือเก่า DSM & KZM วันจันทร์ที่ 19 ก.ค. 2564 - วันอาทิตย์ที่ 25 ก.ค. 2564

สวัสดีตอนบ่ายครับ     บะหมี่

ทานข้าวกันนะ

ออกไปธุระเพิ่งกลับมาครับ

ไปดูน้อง EUR/USD  ราคายังแกว่ง ๆ อยู่ที่เดิม

อาทิตย์นี้น้องคงจะเลือกทางบ้างแล้วนะครับ

จะกลับตัว หรือจะทะลุลงมา  ลุย ๆ เลยจ้า 
..................

ตัวเลขน้องโควิตยังหมื่นกว่าติด ๆ กัน

ตอนนี้ได้แต่ตามดูที่บ้าน กับจังหวัดอื่น ๆ  ที่ผู้ป่วยยังไม่เยอะมาก

เรามีบทเรียนจาก กทม. และบางจังหวัดแล้ว

ขอให้นำบทเรียนมาใช้ได้ดี ป้องกันตัวเองได้นะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่