[เตรียมรับมือการกลับมาชำระแค้น ของ STGT ที่กำลังจะมาใน q3]

กระทู้คำถาม
ขออนุญาตวิเคราะห์นะครับ มาร่วมกันแสดงความเห็นนะ นะ นะ

ตอนนี้สถานการณ์โควิดกลับแย่ลง ด้วยจำนวนผู้ติดเชื้อที่เพิ่มมากขึ้น (ข่าวรายวันในต่างประเทศ)

ในหลายประเทศวัคซีนฉีดแล้วไม่จบ ถ้าอาการไม่ได้หนัก แต่มีหลายคนที่ต้องเข้า โรงพยาบาล

เมื่อพูดถึงเข็มที่สาม คาดว่าจะได้มีการพูดถึงเข็มที่สี่เร็วๆนี้

เงื่อนไขการกลายพันธ์ ยิ่งลุกลามมากยิ่งมีสิทธิ์กลายพันธ์มาก

ข่าวยารักษา พัฒนาวัคซีนรายวัน ไม่ได้ช่วยอะไร

ส่วนราคาถุงมือยาง ผมคิดว่าลงไม่มากไปกว่านี้ แต่กำลังการผลิตเพิ่มสูงใน q3 และดีมานด์จะต้องกลับมาอย่างแน่นอนล

โรงงานได้รับบทเรียนอันล้ำค่าไปแล้ว คงไม่เกิดขึ้นอีก และฉีดวัคซีนไปแล้ว

ราคาน่าจะหยุดลงแล้ว ดาวน์ไซด์น่าจะจำกัด ราคาที่เห็นน่าจะรับข่าวไปหมดแล้ว

รายย่อยดอยเยอะ คาดว่าไม่ยอมปล่อยของง่ายๆ

เสี่ยครับ รีบกลับเข้าเก็บเถอะ ก่อนรถจะออก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่