มีละครไหนบ้างครับ น่าดูตลอดแบบแค้นรักสลับชะตา

แบบชมเรื่องนี้แทบไม่มีตอนน่าเบื่อเลยครับ คือไม่ต้องทนดูเมื่อไรจะจบ มันดูได้เรื่อยๆแป๊ปๆจบละ ก็เพลินสนุกดีตลอด และรู้สึกเป็นละครสมัยใหม่
ส่วนข้อติก็มี คือคำพูด ความรุนแรง เหมือนจะเยอะไป เหตุการณ์ต่างๆไม่สมจริงก็เยอะ เช่น สลับร่าง เลี้ยงลูก ก็เข้าใจว่าเป็นละครจินตนาการครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ลิขิตแห่งจันทร์ สนุกมาก เราว่าสนุกกว่าเรื่องนี้อีกนะ น้ำตาลนางเอก 2 คาแรกเตอร์
แสดงความคิดเห็น