ตามหาโลชั่นทาผิวกาย สำหรับคนเป็นสิว

เราเป็นคนมีสิวที่หลังค่ะ ตอนนี้กำลังใช้สบู่มาดามเฮง ใช้แล้วสิวแห้งดีค่ะ จากเดิมสิวอักเสบเยอะมาก และผิวก็แห้งตามไปด้วย ก็เลยอยากหาโลชั่นมาทาให้ความชุ่มชื้น และไม่ทำให้อุตตันเป็นสิว จะทาบริเวณที่เป็นสิวด้วยนะคะ เลยอยากมาขอคำแนะนำจากพี่ๆน้องๆชาวพันทิปค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
     ปล.ที่เราเลือกใช้สบู่มาดามเฮงถึงแม้ผิวจะแห้ง เพราะว่าเคยลองใช้ที่เขาว่าดีมาเยอะแล้ว ผลคือเหมือนเดิม ไม่หายค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่