รบกวนช่วยด้วยค่ะ เว็บเทรด Cryptocurrency เข้าไม่ได้ ทำยังไงดีค่ะ

สวัสดีค่ะ รบกวนเพื่อนๆช่วยตอบหน่อย

มีใครเคยใช้หรือรู้จักเว็บไซต์เทรด  Cryptocurrency ของต่างประเทศเว็บนี้มั้ยค่ะ  
www.panteratde.xyz

พอดีเราเพิ่งสมัครและเติมเงินเข้าระบบไป และเพิ่งลองใช้เว็บไซต์นี้อยู่ประมาณเกือบ 1 เดือน

หลังจากนั้นเมื่อวันที่ 15 กรกฎาคม ที่ผ่านมา..ก็ไม่สามารถเข้าถึงเว็บไซต์นี้ได้เลย 

หน้าเว็บแจ้งว่าไม่สามารถเข้าถึงเว็บไซต์นี้ได้
แม้จะค้นรูปต่างๆใน  Google ก็ไม่มีเลย

อันนี้คือทางเว็บไซต์เขาปิดตัวไปหรือเปล่าค่ะ
หรือเราโดนโกงหรือเปล่าค่ะ

คือเงินที่เติมเข้าไปในระบบก็ประมาณเกือบ 3 แสนบาทเลย

รบกวนเพื่อนช่วยชี้แนะด้วย.ไม่รู้จะทำยังไงดี
เพราะเราไม่สามารถติดต่อใครได้เลยค่ะ 

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ🙏🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่