เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ใครเคยผ่อนiphone 11 promax มือสอง ในแอพ thisshop บ้างคะ

อยากทราบค่ะว่าใครเคยผ่อนiphone 11 pro max มือสองในthisshopบ้างคะ พอดีสนใจอยากผ่อนค่ะ แต่ด้วยความที่เป็นมือสองกลัวว่าตัวเครื่องจะไม่โอเคค่ะ เลยอยากถามคนที่เคยผ่อนเครื่องมือสองมาค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่