อาการผิดปกติที่หูแบบนี้อันตรายไหมครับ?

คืออยู่ดีๆก็เป็นอาการแบบ เวลาหาว เรอ มันจะมีเสียง "ป๊อก" ที่หูข้างขวาครับ เหมือนเวลาเราเปิดขวดไวน์เลยครับ แต่ไม่มีอาการเจ็บหรือปวดใดๆนะครับ ซึ่งก่อนหน้านี้ไม่เคยมีอาการแบบนี้เลย มันจึงเกิดความกังวลว่าเป็นอะไรมากไหม ต้องไปหาคุณหมอให้ช่วยดูอาการไหม รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ที่เรียนแพทย์ หรือเป็นหมออยู่แล้ว ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าอันตรายมากไหม ควรต้องไปพบแพทย์ไหม ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านเลยนะครับ 🙏🏼🙏🏼🙏🏼

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่