หาเพื่อน หางาน จุลชีววิทยา

เราเพิ่งเรียนจบจุลชีววิทยามาใหม่หมาดๆเลย ช่วงนี้กำลังหางาน แต่งานก็หายากมากๆ ในกทม.ก็ไม่ค่อยมี ที่เหลือก็ดูจะออกไปแนวต่างจังหวัดซะส่วนใหญ่ มีเพื่อนคนไหนกำลังหางานแบบเราบ้างคะ หรือมีเพื่อนคนไหนได้งานแล้วอยากมีเพื่อนไปทำต่างจังหวัดเป็นเพื่อนบอกเราได้น๊า555 หรือมีใครพอจะแนะนำงานให้จะขอบพระคุณมากๆเลยจ้า😍  ช่วงนี้สถานการณ์มันเครียดทำอารมณ์ให้ดีเข้าไว้✌🏻✌🏻✌🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่