มีใครรู้วิธีรักษาไหนครับ?

ผมของผมมันชี้(ตอนแรกไม่ชี้)(ผมคาดว่าเป็นเพราะผมสระผมบ่อยเกินไป)และไม่ลืนมือเวลาสางผม(พันกันด้วยถ้าล้างผมด้วยนํ้าสะอาดไม่สระผม(นํ้าเย็น) และดูเหมือนผมของผมมันจะไม่หนักแล้วครับตอนแรกๆผมของผมตอนคาดผมขึ้นมันก็จะลงมาตอนนี้อยู่ทรงตามทีคาดผมเลยครับกับมันไม่เรียบครับมันดูฟูๆยังไงไม่รู้ครับ ตอนนี้ก็ยังเหมือนเดินเพิ่มเติมคือ สระวันเว้นวัน+ลงครีมนวดทุกครั้ง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่