โคเคน ถือเป็นยาเสพติดรุนแรงอันดับที่เท่าไหร่ครับ เป็นผงค่อนข้างเหมือนเฮโรอีน วิธีเสพนี้ต่างกับเฮโรอีนไหมครับ

แถวๆย่านบ้านเราจะเป็นพวกไอซ์ แต่ทางประเทศอย่างยุโรปตะวันตกกับอเมริกา นิยมใช้โคเคน

อยากทราบว่าว่าความรุนแรงของโคเคนนี้จัดเป็นยาเสพติดอยู่อันดับที่เท่าไหร่ครับ 

จะว่าไปเป็นผงคล้ายๆเฮโรอีนแต่ดูไม่ออก อยากทราบว่าวิธีเสพต่างกันไหมครับ แต่ดูแล้วโคเคนจะนิยมใช้มาก

คนมีชื่อเสียง ดารา นักกีฬา นักร้อง ทางยุโรป กับ อเมริกา นิยมใช้โคเคนกันมาก เป็นเรื่องปกติเลยในการเสพ 

ทำไมโคเคนถึงเป็นยาเสพติดที่ค่อนข้างนิยมใช้ไปทั่วโลกครับถ้าเทียบกับเฮโรอีน ทั้งๆที่เฮโรอีนดูจะแรงกว่า
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่