ถ้าต้องการยกเลิกบัตรเครติต ธ. กสิกรไทย ถาวร ต้องทำอย่างไรบ้าง

พอดีต้องการยกเลิกบัตรเครติต ธ. กสิกรไทย ถาวร ต้องทำอย่างไรบ้าง คือจะลดเครดิตในบูโรแล้วไปสมัครใหม่ วงเงินให้น้อย คือยังซื้อ iphone 12 ไม่ได้เลย สอบถามแบงค์อื่น บอกว่าถ้าสมัครปิดแบงค์นี้ให้เครดิตบูโรลดลง จะได้แบงค์ใหม่เยอะขึ้น เลยขอสอบถามคนในพันทิพว่า ถ้าปิดแล้วสมัครใหม่จะได้วงเงินเยอะขึ้นใช่ไหมครับ เงินเดือน ปัจจุบัน 30,000 บาท เป็นลูกค้าที่จัดว่าชั้นดีครับ จ่ายตรงตลอด ใช้บัตรบ่อย และจ่ายตรงเต็มจำนวนตลอดครับ หรือมีแบงค์ไหนให้วงเงินเยอะบ้างครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่