🎹 ♥♪*¨*♫ มาแบ่งปันเพลงที่คุณฟัง หรือ อยากแชร์ให้คนอื่นฟังตอนนี้กันเถอะ !! Vol.631 ♥♫*¨*♪ 🎹

สวัสดีวันเสาร์ค่ะทุกคน ใครมีเพลงอะไรที่อยากแนะนำ อยากลองให้คนอื่นฟัง มาโพสต์กันได้เลยนะคะ
(ได้ทุกแนว ทุกภาษาเลยค่าาาาาาาาา)
วันนี้ขอเปิดกระทู้ด้วยเพลงนี้นะคะ คิดว่าหลายคนคงเคยฟังแหละ ยิ้ม
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เพลงที่สอง ก็ยังอยู่กับเพลงเก่านะคะ 555+ คือตอนนี้หลักๆ นึกถึงแต่เพลงเก่าๆ แหละ เค้าล้อเล่น
เพลงที่สาม นี่มาจากการที่เราอยู่ๆ ก็นึกถึง Avril Lavigne ค่ะ แล้วนึกถึงทีไร เพลงนี้มักจะเป็นเพลงแรกที่ลอยเข้าหัวมา จุ๊บๆ
(ประเด็นคือ ชอบเพลงนี้มากอยู่แล้วด้วยแหละ 55+)
เพลงที่สี่ พอดีเริ่มนึกถึงเพลงจีนอยู่หน่อยๆ ค่ะ เลยจัดเพลงนี้มา หัวเราะ
เพลงที่ห้า กลับมาสู่ช่วงปัจจุบันกันบ้างดีกว่าเนอะ นวม
เพลงที่หก เราว่าเป็นเพลงที่บรรยากาศดีมากเลยค่ะ ฟังแล้วรู้สึกสนุก เอ็มวีก็มีโปเกม่อน น่ารักแหละ หัวใจ
เพลงที่เจ็ด เรารู้สึกคล้ายๆ กับเพลงที่หกเลยค่ะ แต่ส่วนตัวชอบและรู้สึกเพลินกับเพลงนี้มากกว่าแหละ พระอาทิตย์
สุดท้าย ขอปิดด้วยเพลงนี้นะคะ คิดว่าน่าจะมีคนชอบแนวนี้อยู่แหละ ดอกไม้

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามามีส่วนร่วมในกระทู้นี้ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่