ล้างเเอร์เเบบไหนสะอาดสุดครับเเละได้ประสิทธิภาพสูงสุด

ล้างเเอร์เเบบไหนสะอาดสุดครับ 1.ล้างเเอร์กับเครื่องฉีดนํ้าเเรงดันสูง 2.ล้างเเอร์กับโฟมล้างเเอร์โดยเฉพาะ 3.เครื่องฉีดนํ้าเเรงดันสูง+โฟมล้างเเอร์
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
แรงดันสูงอย่างเดียว หากตัดคอยล์เย็นลงมาจะสะอาดกว่าครับ
โฟมมันกักกร่อนท่อ รอยต่อได้ ถ้าไม่ล้างออกจนหมด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่