พอลง firefox เข้าเว๊ปใน chrome ไม่ได้ค่ะ ขึ้นThis site can’t be reached แต่เข้าใน firefox ได้

พอลง firefox เข้าเว๊ปใน chrome ไม่ได้ค่ะ ขึ้นThis site can’t be reached

ตอนนี้เข้า internet explorer ไม่ได้ edge ไม่ได้ แต่เข้าใน firefox ได้อย่างเดียว
ต้องตั้งค่ายังไงคะ
ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น